500-1
500-2
500-3

Àwọn àǹfààní tó dára jùlọ nínú ìwé tó ní ihò?

N reti ifowosowopo otitọ pẹlu gbogbo alabara!

Gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìdìpọ̀ òde òní, àwo oníhò ń kó ipa pàtàkì sí i nínú iṣẹ́ ìdìpọ̀ àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ànímọ́ pàtàkì rẹ̀ ti ìwọ̀n díẹ̀ àti agbára gíga, ó sì ti di àṣàyàn pàtàkì fún ìṣẹ̀dá tuntun ilé iṣẹ́.
1, agbára fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti agbára gíga, mú kí iye owó ìṣètò pọ̀ sí i: àǹfààní pàtàkì ti àwo òfo ni àwòrán ìṣètò àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, àwo òfo inú kò dín ìwọ̀n gbogbo ohun èlò náà kù nìkan, ṣùgbọ́n ó tún tan ibi tí wàhálà ti wà káàkiri nípasẹ̀ ìlànà àwọn ẹ̀rọ, èyí tí ó mú kí ìfúnpọ̀, títẹ̀ àti ìdènà ìkọlù àwo náà sunwọ̀n sí i gidigidi. Ẹ̀yà ara yìí dín agbára àti iye owó tí ó ń ná nínú ìlànà ìrìnnà kù ní tààrà, pàápàá jùlọ fún ìrìnnà jíjìn àti ìrìnnà ńlá, àwọn àǹfààní ọrọ̀ ajé rẹ̀ ṣe pàtàkì ní pàtàkì.
2, tí ó jẹ́ ti àyíká àti tí ó ṣeé tún lò, ní ìdáhùn sí àṣà àwọn ètò ìgbékalẹ̀ aláwọ̀ ewé: àwọn àwo tí kò ní ihò ni a fi àwọn ohun èlò tí ó jẹ́ ti àyíká bíi polypropylene (PP) ṣe, pẹ̀lú àtúnlò tí ó dára àti ìbàjẹ́ tí ó lè wáyé, ní ìbámu pẹ̀lú ìbéèrè kárí ayé lọ́wọ́lọ́wọ́ fún àwọn ohun èlò ìgbékalẹ̀ aláwọ̀ ewé. Àwọn ànímọ́ àtúnlò rẹ̀ kìí ṣe pé ó dín lílo àwọn ohun èlò kù nìkan, ṣùgbọ́n ó tún dín ìbàjẹ́ egbin sí àyíká kù, ó jẹ́ agbára ìdarí pàtàkì fún ìyípadà ilé iṣẹ́ ìgbékalẹ̀ àpò sí ìdàgbàsókè tí ó pẹ́ títí.
3, ìlòpọ̀, láti bá àìní àwọn onírúru àpò ìpamọ́ mu: àwo oníhò rọrùn láti ṣe àgbékalẹ̀, a lè ṣe àtúnṣe rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n, ìrísí àti àwọn ohun tí ó nílò fún ààbò àwọn ọjà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, bíi fífi àwọn ohun tí kò ní ìfàmọ́ra, ohun tí kò ní ìfàmọ́ra, ohun tí kò ní ìfàmọ́ra iná àti àwọn fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ iṣẹ́ míràn kún un, kí ó baà lè bá ìpolówó, oúnjẹ, ẹ̀rọ itanna, oògùn, àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ àti àwọn ilé iṣẹ́ míràn mu lórí àwọn ìwọ̀n gíga ti àwọn ohun èlò ìpamọ́. Ní àkókò kan náà, ìtẹ̀wé rẹ̀ tó dára tún ń fúnni ní àǹfààní púpọ̀ sí i fún ìpolówó ọjà àti ìfihàn ọjà.
Láti ṣàkópọ̀, pákó oníhò pẹ̀lú àwọn àǹfààní rẹ̀ ti fífẹ́ẹ́, agbára gíga, ààbò àyíká, àtúnlò àti onírúurú ọ̀nà, ń di ohun tí ó fẹ́ràn jùlọ nínú iṣẹ́ àkójọpọ̀ àwọn ohun èlò ìrìnnà, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ náà lọ sí ìtọ́sọ́nà tí ó gbéṣẹ́ jù, tí ó rọrùn fún àyíká, tí ó sì ní ọgbọ́n jù.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-20-2024